The Noble Castle View my profile


 
 
เอนทรี่นี้เป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรม
 
 
 
----------------------------------------------------------
 
 
 
 
*นั่งไขว่ห้างหัวเราะอยู่บนบัลลังก์* โฮะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (อะไรวะ)
 
 
----------------------------------------------------------
 
*แก้ไขล่าสุด29/3/55*
 
ปี 1
 
หญิง [ ♀ ]
 
เวโรนิก้า อิริน่า ลีสมาเน่ (Veronica Irina) [เจมิไน] - http://shinigami-maya.exteen.com/20111112/eed-veronica-irina-liesmane
 
ซีเบีย เลอร์ เฟอร์แทนต์ (Zeebia le Ferthant) [เอเธนส์] - http://zerinjung.exteen.com/20111123/eed-gondora-zeebia
 
โจเเอน ฟรัวดีฟ (Joan Fruodefe) [คาโนวาล] - http://c-rin13.exteen.com/20111011/edd-joan-fruodefe
 
เปริล  รีดิส (Peril  Redis) [ทริสทอร์] - http://bloodcirclet.exteen.com/20111230/eed-peril-redis
 
มัช มันนี่ (Much Money) [อันเช็ค] - http://ice-dragon.exteen.com/20111231/eed-much-money
 
ชาย [ ♂ ]
 
หลุยส์ วิกตอง (Louis Wigtong) [ฟรานซ์] - http://othila131.exteen.com/20111115/9827-eed-louis-wigtong
 
เอเซล เดลล่า ฟรานคา (Axel Della Franca) [ฟรานซ์] - http://varitasap.exteen.com/20111113/eed-axel-della-franca
 
----------------------------
 
ปี 2
 
หญิง [ ♀ ]
 
เทลิน ฮาร์เปอร์ (Telyn Hearpere) [เวนอล] - http://nakishi.exteen.com/20111115/eed-telyn-hearpere
 
ชารอน มาเรีย แม็คโคเฮ็มห์ (Sharon Maria McCohhem) [ทริสทอร์] - http://indacoritmo.exteen.com/20111231/eed-sharon-alex-v
 
ชาร์ล็อตต์ ชิค ช็อกโกแลต (Charlotte Chic Chocolate) [เพิร์ล] - http://cordiria.exteen.com/20111229/eed-charlotte-chic-chocolate
 
 
ชาย [ ♂ ]
 
นีล ฮาร์เบอร์ (Neal harbour) [สกอร์ปิโอ] - http://zheanarzhean.exteen.com/20111120/eed-neal-harbour
 
ฟาเรนซ์ วาเรนเซีย (Farenz Varensia) [ซาเรส] - http://mydiary9933.exteen.com/20111129/eed-farenz-varensia-1
 
ฮาร์เรส  วินด์เซอร์ (Harres  Windsor) [ทริสทอร์] - http://antaresstara.exteen.com/20111130/eed-harres-windsor
 
ลิซ  มาร์แต็ง (Liz martin) [แอเรียส] - http://reverie2012.exteen.com/20111204/eed-liz-martin
 
ซิกนัส แอล. ทาซาเดอร์ (Sygnus L. Tasardur) [เอเธนส์] - http://thehusky-rabbit.exteen.com/20111230/eed-sygnus-l-tasardur
 
มิแอล ซี เนเมร์ไลท์ ไนเทรัส (Miel Z Nemerlight Nighterus) [ทริสทอร์] - http://silvergod.exteen.com/20111117/eed-miel-z-nemerlight-nighterus
 
 
----------------------------
 
ปี 3
 
หญิง [ ♀ ]
 
เฟียร่า ออสเทียร์ ดิสวาร์ด (Feara Ostiar Disward) [คาโนวาล] - http://regios-ex.exteen.com/20111124/eed-feara-ostiar-disward
 
คาโอรินนิเอล ฮาร์ป (Caorinniel Halp) [คาโนวาล] - http://dianaporn.exteen.com/20111123/eed-caorinniel-halp
 
 
คามิลล่า ซีเนนซิส (Camilla Senensis) [ฟรานซ์] - http://happy-tea-time.exteen.com/20111228/eed-camilla-senensis
 
 
ชาย [ ♂ ]
 
ดีไนน์ แอล. สไตน์ (Denine L. Stein) [เอเธนส์] - http://kaewsricha-xeekgaret.exteen.com/20111109/eed-denine-l-stein
 
เคทซาล ซินเซียร์  (Quetzal  Sincere) [สกอร์ปิโอ] - http://babyyear12.exteen.com/20111119/eed-quetzal-sincere
 
เดล ลอส คาเมรอน (Dell Los Cameron) [แอเรียส] - http://deva-ning.exteen.com/20111014/eed-dell-l-cameron
 
โฟลวอร์ อบิซัส เลวาเรจ (Flowar Abysus Laverage) [เดมอส] - http://bahiruman.exteen.com/20111113/eed-flowar-abyssus-leverage
 
ฟรานซิส อเล็กเซ (Francis Alexe) [เวนอล] - http://koonpoonk.exteen.com/20111123/eed-francis-alexe
 
ริออน เจ เลมารณ์ (Rion J Lemand) [ซาเรส] - http://paan29.exteen.com/20111129/eed-rion-j-lemand
 
ซาวิเย่ร์ บล็องแช็ต (Xavier Blanchette) [ฟรานซ์] - http://lilium-sanctuary.exteen.com/20111211/eed-character-xavier-blanchette
 
ธีโอดอร์ ฟิโอเร่ (Theodor Fiore) [เวนอล] - http://anonymouslycat.exteen.com/20111227/eed-theodor-fiore
 
กรีม คาร์เลอสัน (Gream Kalerson) [ไนล์] - http://basaku.exteen.com/20111128/eed-gream-kalerson
 
----------------------------
ปี 4
 
หญิง [ ♀ ]
 
ซาเอีย เวส (Zia West) [เวนอล] - http://fayjintanakan.exteen.com/20111205/eed-ziawest
 
ลอริออล แพริส (Loreal Paris) [เดมอส] - http://iamveho.exteen.com/20111227/eed-loreal-paris-the-tailor-of-demos
 
ชาย [ ♂ ]
 
ซีซาร์ แดสเลส แอพเพอริทิฟ (Caesar Daisles Aperitif) [ซาเรส] - http://obb002233.exteen.com/20111119/eed-caesar-daisles-aperitif
 
เวสลี่ย์ เลนเชอร์ (Wesley Lehnsherr) [เจมิไน] - http://iamcrowy.exteen.com/20111121/eed-wesley-lehnsherr
 
ดูชา กริส (Ducha Griz) [วิทช์] - http://fanh-pixma.exteen.com/20111128/eed
 
ฮิมโมเทป (Himmotep) [ไนล์] - http://chompigon.exteen.com/20111206/12300-eed-12301-himmotep-1
 
อลาสก้า อาเรีย สโนว์ดรอป (Alaska A. Snowdrop) [สโนว์แลนด์] - http://barasureo.exteen.com/20111217/eed-alaska-a-snowdrop
 
ซิกมันด์ ไอซ์เบิร์ก (Sigmund Iceberg) [ซาเรส] - http://choconoir.exteen.com/20111227/eed-sigmund-iceberg
 
----------------------------
 
ปี 5
 
หญิง [ ♀ ]
 
โรเล็ค ฟลีเวส (Rolex Fleves) [แอเรียส] - http://mijajure.exteen.com/20111222/eed-rolex-fleves
 
ไอเวร่า ฮัลเซลริออท (Ivera Hunseriot) [เจมิไน] - http://kiseki-sora.exteen.com/20111231/eed-ivera-hunselriot-edit-pic
 
อลิเซีย ริเวย์ร่า (Alisia Rivera) [ทริสทอร์] - http://mydiary9933.exteen.com/20111231/eed-alisia-rivera

ชาย [ ♂ ]
 
ซาฟาร์ สุรากาห์(Zafar Suraqah) [ไนล์] - http://lilium-sanctuary.exteen.com/20111213/eed-character-zafar-suraqah
 
นานาเฟ (Nanaue) [อันเช็ค] - http://gomuth.exteen.com/20111217/eed-nanaue
 
เรนาเลส เฟริเน่ (Renales Ferine) [ซาเรส] - http://maxnet4.exteen.com/20111229/eed-merin-anna-renales
 
ธีโอดอร์ ไอเซนฮาวน์ (Teodor Eisenhower) [แอเรียส] - http://sand-night.exteen.com/20111226/eed
 
ยูโน ฮัลเลอร์ (Yuno Haller) [โรมัน] - http://innocentkurun.exteen.com/20111126/eed-yuno-haller
 
ลูวินซ์ เคิร์ก อคัวว์ลอน (Luvince K. Aquilon) [สโนว์แลนด์] - http://zii-prince.exteen.com/20111231/12300-9733-eed-character-12301-luvince-zepher
 
เรเวน รีเบิร์ต (Raven Rebirth) [เดมอส] - http://kasnova.exteen.com/20111118/eed-raven-rebirth
 
----------------------------

ปี 6
 
หญิง [ ♀ ]
 
 
 
ชาย [ ♂ ]
 
เซนโดเรน วลาดีเมียร์ โพเซดอน (Sendoren Wladimir Poseidon) [แอตลาส] - http://arabiannights.exteen.com/20111110/eed-sendoren-wladimir-poseidon
 
โซลฮิล (Soulheal) [แอตลาส] - http://shadowmirror.exteen.com/20111116/eed-soulheal
 
ซีนอน รากลูนิส (Zenon Raglunis) [เดมอส] - http://alisa-kuroyuki.exteen.com/20111204/eed-zenon-raglunis
 
เจอรัลด์ (ไซราส) แม็คฮาเซลด์ (Gerald (Sirach) McHazeld) [เดมอส] - http://crazyotaku13.exteen.com/20111208/eed-sirach-the-undertaker-of-demos
 
----------------------------
 
ปี 7
 
หญิง [ ♀ ]
 
 
 
ชาย [ ♂ ]
 
เอลครอย เดอ ฟิตซ์ครอย (Elroy De Fitzroy) [ฟรานซ์] - http://kanetsuki.exteen.com/20111109/eed-elroy-de-fitzroy
 
เซลิม โฟพีเธส ฟีนัลเลธ (Selim Phopetes Fenalleth) [เดมอส] - http://heartlessbelial.exteen.com/20111231/eed-selim-phopetes-fenalleth-the-great-necromancer-rightful-/page/1#lastcomment
 
----------------------------
 
 
 
 
ส่วนรูมเมท สามารถเช็ครูมเมทได้ที่เอนทรี่ Roomates ได้
 
รบกวน ช่วยรักษามารยาท การปฏิบัติตัว กิริยา มารยาท และคำพูดคำจา
 
อย่าลืมว่าที่นี่คือ "ปราสาทขุนนาง" ผู้ที่กระทำตัวไม่สมกับเป็นขุนนาง คงไม่สามารถเรียกว่า "ขุนนาง" ได้
 
และสำหรับนักเรียนที่ทำให้ปราสาทขุนนางของเราถูกหักธง อาจจะมีบทลงโทษตามกรณี (?)
 
อย่างไรก็ตามอย่าสร้างความวุ่นวายเป็นดีที่สุด
 
ขอให้นักเรียนทุกคนโชคดีและอยู่กันอย่างมีความสุขก็พอแล้ว
 
ขอบคุณที่รับฟัง
(ก๊อบแปะเอนทรี่เดิมมาอย่างเลว)
 
 
----------------------------
 
ใครมีปัญหาอะไรแจ้งได้ทางคอมเม้นนะครับ !
 
 
 

Comment

Comment:

Tweet

MkaeXr <a href="http://yzgfgmnoaoaz.com/">yzgfgmnoaoaz</a>, spyjwsoasfem, [link=http://jpiqqsyqgfgz.com/]jpiqqsyqgfgz[/link], http://ywpyowrpqxzu.com/

#8 By cFQxpjQiungRoMhm (103.7.57.18|95.170.82.67) on 2013-03-19 10:59

กรี๊ดๆ อยู่หอนี้ด้วยหล่า~~ดีใจๆ >w<
ขอบคุณสต๊าฟทุกคนที่เหนื่อยๆกันนะคะ จะรีบไปทำความรู้จักรูมเมท ฟิ้ววว

#7 By Aily on 2012-01-09 20:16

//จุดพลุ
ลูกชายได้อยู่หอนี้แหละ~
ฝากตัวด้วยจ้า~

#6 By KoonPoonk on 2012-01-09 12:29

สวัสดีค่า ; v ; คือว่า...ประเทศของลูกเราผิดน่ะค่ะ
ปี5 เพศชาย : ธีโอดอร์ ไอเซนฮาวน์ (Teodor Eisenhower)"[ทริสทอร์] "
จริงๆแล้วเป็นแอเรียสค่ะ ฟืดดด

ขอบคุณสต๊าฟมากค่ะ
เอ๊อะ ดีไนน์ได้อยู่ปราสาทขุนนาง ผิดคาดแม็กซ์

#4 By Takkaew on 2012-01-08 00:16

ขอบคุณสต๊าฟฟมากน้า
แล้วจะรอดูรูมเมทจร้า

#3 By Chompigon(' v ')v on 2012-01-07 22:30

โอ้วววว จอทท *0*
ลูกข้าอยู่หอนี้รึเนี่ยยยย

#2 By Kiseki Sora on 2012-01-07 21:46

ลูกสาวอยู่หอนี่ โอ้ ลูกสาวเราเป็นขโมยซะด้วย :P

#1 By Minny~! on 2012-01-07 21:38