The Noble Castle View my profile

 
 
เอนทรี่นี้เป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรม
 
 
 
 
 
 ----------------------------------------------------------
 
 
สวัสดี
 
หลังจากที่ทราบหอกันไปแล้ว คราวนี้เราจะมาแจ้งรายชื่อผู้ร่วมห้องหรือรูมเมทของปราสาทขุนนาง
 
สำหรับคนที่ยังไม่ได้ดูว่าตัวเองอยู่สังกัดปราสาทขุนนางหรือไม่ ให้ดูใน เอนทรี่ประกาศผลนักเรียนปราสาทขุนนาง
 
ผู้ที่มีรายชื่อตกหล่อะไร ขอให้แจ้งมา เราจะทำการเพิ่มเติมให้
 
สำหรับรายชื่อก็...
 
 
 ----------------------------------------------------------
 
 
 ปี 1

เพศหญิง [ ♀ ]

[1]

ไบรโอนี่ เทลทาลิส (Briony Teltalis) - http://estrella12.exteen.com/20111009/eed-briony
ปาปริก้า การ์ดิ (Paprika Gardi) - http://omi-commu.exteen.com/20111007/eed-paprika
โพลาริส ฟอร์เรสเทอร์ (Polaris Forrester) -  http://polarismomo.exteen.com/20111010/eed-polaris-forrester

[2]

อความาริน แอสเปสเน็ตเต้ (Aquamarin Asphesnette) - http://aliciaacacia.exteen.com/20111005/eed-aquamarin-asphesnette
อาบิเกล เดอ แอนกูโล่ (Abigail de Angulo) - http://orangeacidic.exteen.com/20111007/eed-abigail-de-angulo
วินเธอร์อีฟ มิสทรอฟ (Wintereve Mistroffe) - http://urielh.exteen.com/20111010/eed-wintereve-mistroffe

[3]

เนเซีย เลออท (Nexie Leot) - http://il-domatore-ren.exteen.com/20111007/eed-nexie-leot
โซเอล เฮเลเนซ (Zoel Helenez) - http://silverzmelody.exteen.com/20111010/eed-zoel-helenez
 
----------------------------------------------------------

เพศชาย [ ♂ ]

[1]

อิชิ ดี โอ (ISHI DE O) - http://nowars.exteen.com/20110911/eed-ishi-de-o-the-beggar-of-snowland
นาธาน ไรมาล (Nathan Rimal) - http://novelear13.exteen.com/20111002/eed
ทอย เฟมเบล (Toy R. Phembel) - http://greenvoice.exteen.com/20111009/eed-toy-r-phembel
จิโอวานนี่  สปริงเจอร์ (Giovanni  Springer) - http://gothgirls.exteen.com/20111003/eed-9734-giovanni-springer-9734

[2]

ซิสก้า ออร์เฟโอ (Ziska Orfeo) - http://belivedream.exteen.com/20111001/eed-ziska-orfeo
เนลโล มิเอลิส (Nello Mielis) - http://view-fujiki.exteen.com/20111002/eed-nello-mielis
ออร์นิกซ์ ฟอร์ธ (Ornyx Fourth) - http://firo.exteen.com/20111010/eed-ornyx-fourth
อองจา สการ์เล็ต (Anja Scarlet) http://horizonofsky.exteen.com/20111005/eed-anja-scarlet

[3]

สไนท์เปอร์ โอราริอัส (Sniper Orarias) - http://inurin.exteen.com/20111002/eed-sniper-orarias
นิลส์ โอ’เอลลิส (Nylls O’Ellis) - http://firo.exteen.com/20111007/eed-nylls-o-ellis

[4]
 
เซริเอล ไคริส (Zerielle  Khyris) - http://sk-zenri.exteen.com/20111001/eed-zerielle-khyris
ฮาเนส  (อาลาบาส Hanes Alabas) - http://tanachat2.exteen.com/20111011/eed-hanes-alabas
 
----------------------------------------------------------
 
ปี2

เพศหญิง [ ♂ ]

[1]

อมีเร นูบิส (Amere N. Nourbese) - http://noelrune.exteen.com/20111002/eed-amere-n-nourbese
เบ็ตธีน่า เดอ เล็มพิกา (Bettina De Lempika) - http://leolion.exteen.com/20111003/eed-bettina-de-lempika-9829
สเตฟาเนีย อัยย์ลียาห์ (Stephania Aaliyah) - http://kaewsricha-xeekgaret.exteen.com/20111008/eed-stephania-aaliyah

[2]

เบลลูก้า (Belluga Chba Townski) - http://the-kikii.exteen.com/20111003/eed-belluga-chba-townski
เฟอร์ล่า ซินธีเนีย (Ferlar Zinthinia) - http://wanzaza2538.exteen.com/20111011/eed-ferlar-zinthinia
นิรัน อันบีลีฟ (Niran Unbelive) - http://leeyunghae.exteen.com/20111009/eed-niran-nider-unbelive
 
----------------------------------------------------------

เพศชาย [ ♂ ]
 
[1]

ยูอา อนาล็อก (UR Analog) - http://gskid1412.exteen.com/20111001/eed-ur-analog 
อาร์มัว เอราเทียร์ (Armour) - http://ice-mugan.exteen.com/20111008/eed-armour
เรฟาลอส เอนเฟอลาส (Refalos Enfelast) - http://shadowingz.exteen.com/20111010/eed-refalos-enfelast

[2]

อีวาน กริมน์ (Evan Grimn) - http://moshana-chan.exteen.com/20111001/eed-evan-grimn
เอสเทล สตาร์ดัส (Estelle Stardust) - http://lerabell.exteen.com/20111004/9733-eed-estelle-stardust
เลโอนาร์ด คลิงตัน (Leonard Clington) - http://tamagotji.exteen.com/20111010/eed-leonard-clington-the-prince-of-zares

[3]

ฟาเรล เมลานโธส (Farel Melantos) - http://otaku-yo.exteen.com/20111002/eed-farel-melantos
อากิลิส คาเอลลิเวน (Agilis Caelliven) - http://vaniila-choco.exteen.com/20111008/eed-agilis-caelliven
ฮาน เจเลโม (Han Jelemo) - http://covet.exteen.com/20111010/eed-han-jelemo
 
----------------------------------------------------------
 
ปี 3

เพศหญิง [ ♀ ]

[1]

แรชลี่ย์ กลาดิโอลัส (Rashly Gladiolus) - http://nutto-nc.exteen.com/20111004/eed-rashly-rushly-gladiolus
เร็กซ์เซ่ เทียร์ (Rexe Teir) - http://ki-o-ku.exteen.com/20111007/eed-rexe-teir

[2]

ซาทูรอส ครูจ (Satouroz Cruge) - http://kuronami.exteen.com/20111007/eed-satouroz-cruge-chronos-von-zauberschloss
มักมิลลัน  เมอร์เทลิค (Macmillan) - http://kancanit.exteen.com/20111009/eed-macmillan
เลซาเนียร์ ฟรัวค์ เลเลอร์ลาลี่ย์ (Lezania) - http://natsumekuro.exteen.com/20111005/eed
 
----------------------------------------------------------
 
เพศชาย [ ♂ ]

[1]

เอพริว เดรก (April  Drake) - http://allenkung.exteen.com/20111001/eed-april-drake
ซาอีฟ ดู เซอร์ (Sayf Du Cers) - http://cygnus.exteen.com/20111008/eed-sayf-du-cers-1
อมอนรา ดี ดีลิป (Amonra D Ditin) - http://patalot.exteen.com/20111011/9829-eed-amonra-d-ditin

[2]

รีไวลท์ โจเซฟิน เรโวเรีย (Revolt Josephin Revoria) - http://bloodhime.exteen.com/20111006/eed-revolt-the-jewel-collector-of-venol
วอลเดน ดีทริช (Walden Dietrich) - http://kim57n.exteen.com/20111007/eed-9830-walden-dietrich
โยเอล  เฮลลอค (Yoel  Hellock) - http://mahoukakera.exteen.com/20111010/eed-yoel-hellock

[3]

โรเค่น แซนเดอเรย์ (Roken Zanderay) - http://demon-night.exteen.com/20111002/eed-roken-zanderay
คามิล เรนดิทซ์ (Camille Renditz) - http://foggyk.exteen.com/20111009/eed-camille-renditz
เอเดรียน ลูอิส (Adrian Louis) - http://flocon.exteen.com/20111011/eed-adrian-louis

[4]

ฟินิแกน ริโค (Finnegan Rico) - http://l-a-v-a-n.exteen.com/20111008/eed-finnegan-rico-1
ลิลิธ เซลซิส (Lilith zelciss) - http://ta-ma-chan.exteen.com/20111009/eed-lilith-zelciss
บัสเบริด์ส เมเธอลิกส์ (Busbrids  Metherlics) - http://jandojin001.exteen.com/20111011/eed-busbrids-metherlics
 
----------------------------------------------------------

ปี 4

เพศหญิง [ ♀ ]

[1]

แอนนา มิลเฟสต้า (Anna Milfesta) - http://frederica.exteen.com/20111003/eed-anna-milfesta
คลาริส คอร์เนเลีย (Claris Cornelia) - http://multiwild.exteen.com/20111001/eed-claris-cornelia
เซลาเวีย ซี.(แคทเธอรีน) ลิเบลล่า (Zelavia C.(Catherine) Libella) - http://hinamori-hikari.exteen.com/20111001/eed

[2]

ฟอร์ทีเซีย เนเชนรี่ (Fortisia Nechainly) - http://chibipear.exteen.com/20111004/eed-fortisia-nechainly
โซเซลล่า อีนิค สวันน่า (Sosella Enic swanna) - http://moonkiwi.exteen.com/20111009/eed-sosella-enic-swanna
เซเลน่า สวอนฮิลเดอร์ (Zelena Svanhildur) - http://ballista.exteen.com/20111006/eed-gainer-lyrica
 
----------------------------------------------------------
 
เพศชาย [ ♂ ]

[1]

ปิแอร์ แอล ดิอองค์ (Pierre L.Daeong) - http://noru.exteen.com/20111008/eed-pierre-l-daeong-the-killer
จี เดอ บิลเล่ (G. der billé) - http://no--sadism.exteen.com/20111002/twitter-eed-rilian-g
แอช บราวน์ (Ash Brown) - http://pepolar.exteen.com/20111002/eed-ash-brown-1

[2]

เฮเคท ชาลชิอุห์ทลีคู (Hecate Chalchiuhtlicue) - http://slitheringme.exteen.com/20111001/eed-hecate
วิลลาร์ด รามิเนล (Willard Rminel) - http://you-know.exteen.com/20111004/eed-kerill-raill-willard
เปเปโรเน่ "เปเป้